ราคา 1450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65909.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 1
โครงการ LPN คอนโดลุมพินี อ่อนนุช 46 | Lumpini Ville Onnut 46 | ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 |

โอ๋GreenPropert GreenProperty
0910067725
2019-02-25 18:59:18.0
เลขที่ประกาศ: 278559
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ LPN อ่อนนุช – พัฒนาการ 55

• เนื้อที่ 22.5 ตารางเมตร
• ห้องนอน 1 ห้อง
• ห้องน้ำ 1 ห้อง

คอนโดลุมพินี วิลล์ LPN อ่อนนุช – พัฒนาการ 55

เจ้าของขายเอง สภาพใหม่มาก ติดถนนใหญ่ ใกล้แอร์พอร์ตลิงค์สถานีหัวหมาก ตกแต่งพร้อมอยู่

พื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. 1 bedroom 1 bathroom อาคาร B1 ชั้น 6 ห้องรับลมดีมาก

เดินทางสะดวก ติดถนนอ่อนนุช ซ55-1 ใกล้แอร์พอร์ตลิงค์ หัวหมาก

#ห้องบิวท์อินอย่างดี
เฟอร์นิเจอร์จาก SB Furniture ,
เตียง ขนาด 5 ฟุต พร้อมที่นอนนุ่มอย่างดี
ผ้าม่านกันUV ,
โซฟาเบต พร้อมหมอนอิง
โต๊ะทานข้าวพร้อมเก้าอี้ครบ
ชั้นวางของ ชุคครัวบิวด์อิน
ตู้เสื้อผ้าบิวด์อิน
เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์ 1 เครื่อง
,ตู้เย็น ,TV LED , ' ไมโครเวฟ
,ชั้นวางของในห้องน้ำ

ขายที่ราคา 1.45 ล้าน
ขายพร้อมผู้เช่า 7,000 บาท / เดือน สัญญาถึง มีนาคม 62
------------------------------------------------
** สอบถามเพิ่มเติมติดต่อ **
คุณโอ๋ = 091-006-7725
Line ID: greenproperty888
*** รับฝากขาย , เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ***
------------------------------------------------

คอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ LUMPINI VILLE ONNUT-PHATTHANAKAN

ชื่อโครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช – พัฒนาการ / LUMPINI VILLE ONNUT – PATTANAKARN

เจ้าของโครงการ ลุมพินี / LPN

จำนวนตึก 7 อาคาร

จำนวนชั้น 8 ชั้น

จำนวนห้อง ห้องชุดพักอาศัย 1,594 ยูนิต และร้านค้า 7 ยูนิต

ที่จอดรถทั้งหมด 560 คัน (รวมจอดซ้อนคัน)